B4 giahoi 104 Nguyen Chi Thanh street , Hue City , Vietnamese
cac' ban click vao day de danh ky' OKK
cac' ban click vao day de danh ky' OKK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Star ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Star
ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Star click de? xem quang ba cho b4
ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Star
Cac ban xem Tv online 36 kenh tai đây
ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Star Doc truyen tranh tai day nha ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Star
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
20/11/2011 ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Mon Nov 21, 2011 4:41 am
1 năm xa gia hội ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Thu Sep 15, 2011 3:03 am
5/8 sinh nhật bạn Hương ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Fri Aug 05, 2011 11:54 am
đi chơi 1/5 part 2 ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Fri May 13, 2011 7:58 am
ngày đi chơi quốc tế lao động 1/5/2011 ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Wed May 04, 2011 7:11 am
ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Sun Apr 10, 2011 12:28 pm
Kỷ niệm 20/11.2010 va 21/11/2010 ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Thu Dec 02, 2010 8:27 pm
anh em báo cáo điểm thi đi nào, có ai biết điểm đứa mô thì gởi lên luôn nghe ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Mon Jul 19, 2010 5:18 am
các đề cử của lớp B4 ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Sat Jul 10, 2010 6:08 am
anh 12b4 (past 2) ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Wed Jun 16, 2010 9:16 pm
anh 12B4 (past 1) ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Master Wed Jun 16, 2010 3:34 am

ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4)

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
chu tich dai. su*
chu tich dai. su*

Giới tính : Nam Cung tuổi : Nhân mã ( 21/11-20/12) Tổng số bài gửi : 122
Birthday : 17/12/1992

ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Empty
Bài gửiTiêu đề: ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4)   ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) EmptyFri Apr 08, 2011 4:36 am

như anh em hẹn trc 1 ngày trc đó ae đi chơi mà ko có chỗ để đi chơi đi ngang đâu liệu ngang đó. đến nhà kon hiền hẹn lúc 8h thi` 9k15 có mặt ( đó la điều khác biệt mà b4 có dc kaka) tới đó thì có 6 vắt đi đó là em Ngọc, Hiền ,Duy , Nhung and Me.Anh Duy thì qua chở my love của nó là con L qua truong DHKH ( truong tuong lai cua tau ) tháy đang có trại mà nó ( con Le) đaqng làm chủ quán cóc xoài ổi .... mà nó chỉ đem ra cho ^6 đứa 1 dĩa xoài nhườn nhịn nhau nen ko ai ăn cả => dĩa xoài đem vô trả lại ( mặc dù muốn ăn lắm nhug ai mà ăn keke + dung giũa trời nắng mà ăn xoài thì bị điên ah)
lúc đầu thì nói lên này mụ dung chủ nhiem hk 2 lop 11 choi . nhung nghi lai len thu ko co chuyen chi de noi ca, vay la qua nhà mụ Thuy chơi , qua thi mụ đi vắng ( Cn ma đi vang thì chuyện ngoài dự đoán của ae) lúc đó thì con Nhug đoi về vậy là Hiền láy xe chở con Nhung về đi về chắc cũng gan nữa lít xăng ( 1lit 21300d ) đợi kon hiền thì ae lên nhà con Nhi thi ae đợi nó ở cầu Lòn. lên nhàcon Nhi mà chỉ 1 minh thag Duy bik đường mà con Hiền lại chạy trc thag Duy nữa chơ ( toi nghiep con bé chạy sảng) xe cứ bon bon chạy như ko phải chay = xang mà chạy = nuoc . Lên ngang nhà may xi măng Long thọ thùi có 2 con đương ku Duy bắt đầu chon jkon Đường sảng làm ae đi xa => tốn xăng and time vậy là phải cua lua lấy dt gọi hỏi đường như điên mà có mấy đứa bik đâu vậy xe cứ bon bon mà chạy < càng chạy càng thấy ko tiếc xăng chỉ thấy tội cho em NHi ngày nào cũng đạp xe như vậy khi đi hoc cấp 3 (em xứng đáng nhận danh hiệu nguoi phụ nũ của lop B4 trong năm 2011 hợc tay đua kiêyj xuất " cua-rơ" ). còn ku Duy thì chỉ nhớ nhà em Nhi là có màu Xanh vậu là nhà nào có mầu xanh thì cứ đâm đầu vào may thôi họ ko chửi . Nhưng cuối cùng thì trơi ko phụ lòng người ( chắc tại vì ngày nớ tau ăn chay pa trời thương tau ko thì xe cang hết xăng ) đến Nhi' houes thì Nhi not có ở nhà nó nói mẹ nó là đi học bù nhưng thực ra là đi thi lại ( kakka ôm vở ở lại cho rùi thi làm chi r" ko biết ). Đến đó mạ nó ko chao hỏi chi hết bắt ta phải chào hỏi mụ ( vì mình là nguoi có văn hoá ) hình như vừa đến là nhà Nhi's houes sang an cơm thi phải thế là 1 lũ kéo nhau ra sân ngồi con Duy va em lệ của nó đi mua mía ăn nhưng sau này ko co ai ăn cả 2 tụi nó đem về ăn 1 mình. Ngồi đợi hơn 1 tiếng đứa nào cũng đói đợi chj Nhi mời vô ăn cơm Smile Smile Smile đợi hơn 11h30 chị Nhi mới về . Mặt chị hớn hở như lượm dc tiền , tương chị làm bài thi dc nào ngờ chị quất 1 câu " Nhìn tài liệu khó quá" Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil . Mặt dù thấy bạn ngồi ở ngoài cửa ngõ nhung cug ko moi bạn vào mô nã làm ta thấy tủi than quá. ra ngồi nói chuyện điên chập thì mới bạn vào nhà , ngồi cả buổi mới đợi nghe câu nói ni . vào nhà ko biết tại sao 7 đứa mà nó cho 1 dĩa bánh kem luôn , trên dĩ bánh đó có 1 miếng bánh rất to ( to = đồng xu 5k) mà ko ai dám ăn hết sợ nó bỏ toxic hay bị lộ nguyên hình ( công an đang diều tra và làm rõ nhưng điễn biến mới nhất sẽ cập nhật sớm nhất cho các bạn sau ).còn 1 điều nua di 7 dua nó đem ra uong nc 6 cai ly , ta la nguoi ko co ly uog ( chang le mặt mình gian vậy sao , ko cho minh uog nc ) .1 lát sau thấy bộ bài là nổi cơn lên cả bọn ta lao ngay vô ko cần suy tính j nua, Đúng như gian hồ hay nói "đen tình thì đỏ bạc " nhug con Nhi lai " Đỏ bạc thì đen bài thi" thế là chiều đó nó đi thi nghe nó kể là trang giấy trắng ( thay mặt cả lớp Chúc bạn may mắn lần sau 0077 0077 0077 ) > Còn vụ hắn nấu mì tôm nữa chơ ta đã nói với nó là ko ăn mi tôm ăn mì cua thôi mà hắn vẫn cứ lam mỳ tôm , trong lúc 1 gói lúc đói = 1 miếng khi no thì ăn mí tôm hay mỳ cua j cug dc hết , ( lúc vệ mẹ thấy ngày ni mập hẳn lên kekkee) lúc 1k15 thì cả bọn go out Nhi's house , cả bọn tiễn Nhi lên duong thi tiếp môn thi thu 2........
Lúc 5h chiều ta chuẩn bị đi học nào ngờ bọn nó rủ rê đi chơi làm ta phải chuồn học ( bon này thật là nhỏ mà cũng ko tha nữa
Mad Mad Mad Mad ) tới thì nghe đứa nào cug kêu là mình đói bug r" tau ko đói ah mà tau có kêu mô
Laughing Laughing Laughing Laughing ( lấy tau mà làm guong nè ). R' la cả bon tiếp tục hành trình chạy qua ăn bánh canh cá lóc Univer Khoa học . Ăn đông ơi là đông ngồi đợ hơi mệt nhung khi thấy 1 tô bánh canh thì mọi sự mệt mỏi trong lòng nhường nhu tan biến, như nguoi sắp chết đuối vớ dc cái cột . Mặt dù đói bụng nhưng ta was born trong 1 family nho giao nen anh chi cug phải nhường nhịn thế là cho 1 đứ con gái thứ mà ta thik ăn nhất là hành , 1 đứa dc 1 muỗng hành , lúc cho hành đi trong lòng ta thật chua xót bik bao 0110 0110 0110 . Ăn là ko chờ đợi chỉ có thế mình cố gắng đúp ngay 2 tô ( ta và thag Duy đồng hạng 0002 0002 0002 ) Ăn xong thì anh em ta đi tham quan truong học tương lai của ta, để đánh giá 1 truong học thì ta chỉ cần đi 1 nơi mà có thể rút ra ngay kết luận là WC ( 1 WC tốt => moi trường tốt => sức học của ta tăng lên => ta thành tiến sĩ ) 0058 0058 0058 Thế là nhờ em Lệ của anh Duy dẫn dắt 2 thag tau đi tham quan WC, cái nhìn đầu tiên là Wc sao mà sáng và trắng quá ( sáng để show hàng nhìn rõ hơn , trắng để màu đen nổi bật lên ( đó là kết luận của 1 đêm ko ngủ )) Sau 1 lúc quay co ko có mục đích thì anh em ta lại gap lại các bạn gái ( đổi danh xưng cho lịch sự ) bon chúng nó rủ anh em ta ra sau khuôn viên nhà trường xem bọn Singer nghiệp dư Khoa học hát , lúc đó tau treo giá 50k cho 1 bài hát mà con Nhi nó ko dám lên ,( cug may mà nó ko lên thì ta lấy tiền đâu mà trả Twisted Evil Twisted Evil ) Lúc đó có 1 anh khoa học hát rất nhìu bài có phải 1 đứa nào trong nhóm mình lọt vào mắt xanh của ảnh ( anh hay hát nhưng hát ko hay ) anh hát tới bai thứ 3 thì sức chịu đựng của con người có thế => cả bon cố gắng lết ra khỏi đó. ( TẠM BIỆT !!! FUCK U) .ngồi buồn nản nản trong cơn cùng cực khát nc thế la rủ nhau kéo ra quán nc . trong lúc ra quán nuoc Lệ muội muội có nói chuyện với 1 thag trong lop lúc đó ánh mắt Duy bùng cháy lên ngọn lửa Olympic bac kinh
0062 0062 0062 lườm thag đó 1 cái rùi bỏ đi . Lúc ra quán nc uỗng nuoc ko bik phai vi chuyện đó ko mà anh Duy ko kiềm chế được làm bể 1 cái Ly trị giá 8k .
sau đó cả ọn lại vào univesity khoa hoc coi Nghe thuat man mo dau la cuoc thi sắc đẹp của thế giứoi thứ 3 đặt biệt trong đó có 1 em khoa của tau ( kêu mấy thag đó bằng em mà rợn cả da gà ) I LOVE U . Các em tranh tài tranh sức thi sắc đẹp cứ như biết tau có đứng duới kháng đài để lọt vài mắt tau vậy .ủtong các thag thấy thằng khoa Sinh la trả loi ngu nhất . Còn lúc sau thì ca nhạc nản quá ,anh Duy va chị Lệ thì đi ra bụi cỏ gần đó ngồi , có lúc nhìn lén ra hình như chị Lệ ngã đùa vào anh Duy ( Có kon NHi lam chug and Giag) 0008 0008 0008 hết chối cải . Có nhunữg lúc con Nhi với con Giang ăn hiếp ta nhưg ta đâu có đánh lại bọn chúng vì hôm nay ta ăn chay ( mặt dù ta đã ăn bánh canh cá lóc trc đó , TU Ở TRONG LÒNG KO PHẢI TU Ở MIÊNG 0111 0111 ) Đến khoảng 8h30 thì bọn ta out , xe ta trên đuơng chạy đến ngang đèn đỏ chưa kịp dừng thì con NHi nói lên 1 câu " Vượt không " ta chưa kịp trả loiừ yhì nó đã phóng lên , chẳng lẽ ta ( 1 Nam nhi đại truợng phu Đầu đội trời chân đạp cần số mà lại sợ nó sao " nhục " . thế la phóng theo nó ( theo 1 tin tình báo cho biết thì nó co bà con với O Thủy vợ chú Đông nào đó , các bạn nên nhớ để sau này CA bắt thì nhờ nó sdt 01202464500 ) 0002 0002 Sr chị Nhi) đến ngang cầu Bạh Thổ thì chia tay anh Duy đưa em Lệ về , Hình như lúc về thì em Lệ cầm luôn dthoai của anh Duy ( thế này làm sao mà tối nhắn tin dc )

CÂU CHUYỆN ĐẾN ĐÂY LÀ KẾT THÚC , CÁM ƠN CÁC BẠN VÀ QUÝ VỊ ĐÃ THEO DÕI BÀI VIẾT NÀY
XIN CÁM ƠN VA HẬU TẠ

Được sửa bởi Admin ngày Sun Apr 17, 2011 4:54 am; sửa lần 3.
https://b4giahoi.forumvi.com
poiclick
hiep si giet ga`
hiep si giet ga`
poiclick

Giới tính : Nam Cung tuổi : Ma kết ( 21/12-20/1) Tổng số bài gửi : 28
Birthday : 11/01/1992

ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4)   ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4) EmptySun Apr 10, 2011 12:28 pm

mi là cái thằng chuyên gia đi trễ rồi còn nói nhiều nữa mi đợi tụi tau điện rồi mới mò tới cha phải à lần sau mà con bắt tụi tau chờ nữa là mi bị thu học phí tập thể đó nghe cưng.
Shocked Shocked Shocked Shocked

ngay đi chơi 2/4/2011 ( ngày trc la SN NhI nhug ko ai bik 1/4)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ngày đi chơi quốc tế lao động 1/5/2011
» ngày 30/4 của tau
» 20/11/2011
» Ngày xưa hoàng Thị ( Hoàng thị là người sắp troit thành Sư mẫu cua? tui ta , ko thì lên google pa` search)
» tong hop nhug` clip vuj teacher DODO